MKOA WA NJOMBE
Anuani “Afya”
Nambari ya Simu +25526-2782912

Tovuti: www.njomberrh.go.tz

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

Nukushi: +225-26-2782914 S.L.P 1044
Baruapepe: njomberrh@afya qo tz NJOMBE .

A
/_;,l )
N2
PO ¢
!“';’ N

"

AN
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA NJOMBE
KITENGO CHA MAWASILIANO NA UHUSIANO

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa.
14 Br. Ya Hospitali ya Rufaa,
59107 Ramadhani-Njombe,

TAARIFA KWA UMMA

KUHUSU NAFASI YA MUUGUZI KIONGOZI KATIKA NGAZI YA HOSPITALI

APRILI 03, 2023

Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe umepokea maagizo ya
kutekeleza Mwongozo wa kuwapata wauguzi viongozi katika ngazi ya Hospitali ya

Rufaa ya Mkoa.

Hivyo Uongozi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe unawatangazia watumishi
wa Umma kada ya Afisa Muuguzi (Nursing Officer) wenye sifa kuwasilisha barua ya
maombi ikiambatanishwa na wasifu (Curriculum Vitae) kwa ajili ya kuomba nafasi ya
kuwa Muuguzi Kiongozi (Matroni/Patroni) wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa

Njombe.
SIFA ZA MUOMBAJI

i. Awe mtumishi wa Serikali kada ya afya.
ii. Awe mwenye elimu ya shahada ya uuguzi na kuendelea.
iii. Awe amesaijiliwa na baraza la Uuguzi na Ukunga.

iv. Awe na leseni iliyohuishwa (Valid license).

v. Awe na uzoefu wa kazi ya uuguzi na ukunga usiopungua miaka 3.

Maombi yote yawasilishwe kwa:

Mganga Mfawidhi,

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa,
S.L.P 1044,

NJOMBE.

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano ya Hospitali
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